MÁY BƠM CHÌM NƯỚC BIỂN MARO MR400103 - 400w - 220v
Xuất xứ: Trung Quốc
Model: MR400103
Nhà sản xuất: MARO
Giá: Vui lòng gọi
(Đã bao gồm VAT)
Tình trạng: Còn hàng
TƯ VẤN MIỄN PHÍ
Vui lòng nhập số điện thoại
Chi tiết sản phẩm
Máy bơm chìm nước biển Maro Thiết kế nhỏ gọn dễ lắp đặt, dễ sử dụng trong những hệ thống cấp nước khác., dùng để hút nước thải tại các công trình, ao hồ, nhà phố, hố gas..... Được sử dụng nguồn điện 220V với công suất 400W, cột áp 8m, Lưu lượng 8 m3/h. Bơm chìm Maro được sản xuất bởi công ty Maro tại Trung Quốc. Quý khách hàng sẽ được bảo hành 6 tháng tại Công ty TNHH Thuận Hiệp Thành .
Máy bơm chìm nước biển Maro
Model:
MR400103
Công suất (kW):
400W
Cột áp (m):
8
Lưu lượng (m3/h):
8
Họng hút-xả
34mm
Nguồn điện:
220V