MÁY BƠM CHÌM NƯỚC THẢI HCP POND-S250 250W
Xuất xứ: Trung Quốc
Model: POND-S250
Nhà sản xuất: HCP
Giá: 2.360.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Tình trạng: Còn hàng
TƯ VẤN MIỄN PHÍ
Vui lòng nhập số điện thoại
Chi tiết sản phẩm
Máy bơm chìm nước thải HCP POND-S250 là dòng sản phẩm được ứng dụng nhiều trong các công trình xử lý nước thải, thoát nước lưu lượng lớn, xử lý nước thải tại các khu công nghiệp, khu đô thị, công trình xây dựng… Được sử dụng nguồn điện 220V với công suất 250W, bơm chìm HCP có thể tạo ra cột áp có độ cao lên đến 6.5m. Lưu lượng tối đa 6m3/h và có đường kính hút xả 1.5Inch. Bơm nước thải được sản xuất bởi hãng bơm HCP có xuất xứ từ Trung Quốc. Quý khách hàng sẽ được bảo hành 12 tháng và cung cấp đầy đủ CO, CQ chính hãng khi mua hàng tại Công ty TNHH Thuận Hiệp Thành.
Thông số kỹ thuật máy bơm nước thải HCP POND-S250
Model:
POND-S250
Công suất (HP):
250W
Cột áp (m):
6.5
Lưu lượng (m3/h):
6
Đường kính Hút – Xả (mm)
1.5 Inch
Nguồn điện:
220V
Hãng sản xuất:
HCP
Xuất xứ:
Trung Quốc
Chứng từ:
CO, CQ chính hãng
Bảo hành:
12 Tháng
Các dòng bơm chìm nước thải HCP
Model
Công suất
(HP)
Lưu Lượng
Q (m3/h)
Cột áp H (m)
Download Catalogue
POND-100A
100W
3.0
Catalogue HCP POND-100A
POND-S250
250W